Stjórnsýsluhús Dalabyggðar,
    Miðbraut 11,
    370 Búðardal,
    kennitala: 510694-2019
    Sími: 430 4700

    dalir@dalir.is

A-hluta nefndir 2018-2022


 

Hafnarstjórn, húsnæðisnefnd, rekstrarnefndir félagsheimila og starfskjaranefnd falla undir byggðaráð.

 

Kjörstjórn

Aðalmenn: Sveinn Gestsson formaður, Bergþóra Jónsdóttir og Valdís Einarsdóttir.

Varamenn: 1. Kristín Guðrún Ólafsdóttir, 2. Gyða Lúðvíksdóttir og 3. Þórður Ingólfsson.

 

Umhverfis- og skipulagsnefnd

Aðalmenn: Hörður Hjartarson formaður, Bjarnheiður Jóhannsdóttir, Jón Egill Jónsson, Ragnheiður Pálsdóttir og Vilhjálmur Arnórsson.

Varamenn: 1. Svana Hrönn Jóhannsdóttir, 2. Sigurður Sigurbjörnsson, 3. Viðar Þór Ólafsson, 4. Sæmundur G. Jóhannsson og 5. Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Erindisbréf umhverfis- og skipulagsnefndar

 

Félagsmálanefnd

Aðalmenn: Ingveldur Guðmundsdóttir formaður, Níels Hermannsson og Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Varamenn: 1. Sigríður Fjóla Mikaelsdóttir, 2. Herdís Erna Gunnarsdóttir og 3. Anna Berglind Halldórsdóttir.

Erindisbréf félagsmálanefndar

 

Fræðslunefnd

Aðalmenn: Sigríður Huld Skúladóttir formaður, Eva Björk Sigurðardóttir, Jóhanna H. Sigurðardóttir, Pálmi Jóhannsson og Jón Egill Jóhannsson.

Varamenn: 1. Ingibjörg Anna Björnsdóttir, 2. Sigríður Fjóla Mikaelsdóttir, 3. Anna Berglind Halldórsdóttir, 4. Sindri Geir Sigurðarson og 5. Eyjólfur Ingvi Bjarnason. 

Erindisbréf fræðslunefndar

Æskulýðs- og tómstundastefna Dalabyggðar

 

Menningarmálanefnd

Aðalmenn: Þorgrímur Einar Guðbjartsson formaður, Hlöðver Ingi Gunnarsson og Sigrún Hanna Sigurðardóttir.

Varamenn: 1. Einar Jón Geirsson, 2. Gyða Lúðvíksdóttir og 3. Ólafur Skagfjörð Gunnarsson.

Erindisbréf menningarnefndar hefur ekki verið samþykkt

 

Atvinnumálanefnd

Aðalmenn: Pálmi Jóhannsson formaður, Einar Jón Geirsson, Garðar Vilhjálmsson, Gyða Lúðvíksdóttir og Þórey Björk Þórisdóttir.

Varamenn: 1. Svana Hrönn Jóhannsdóttir, 2. Skúli Guðbjörnsson, 3. Jón Egill Jóhannsson, 4. Sigríður Huld Skúladóttir og 5. Jón Egill Jónsson.

Erindisbréf atvinnumálanefndar hefur ekki verið samþykkt

 

Stjórn Dvalar- og hjúkrunarheimilisins Silfurtúns

Aðalmenn: Ragnheiður Pálsdóttir formaður,  Einar Jón Geirsson og Þuríður Sigurðardóttir.

Varamenn: 1. Skúli Guðbjörnsson, 2. Sigríður Skúladóttir og 3. Eyjólfur Ingvi Bjarnason.

 Erindisbréf stjórnar Silfurtúns

 

Ungmennaráð

Ekki hefur verið skipað í ungmennaráð 2018-2022.

Erindisbréf ungmennaráðs

Æskulýðs- og tómstundastefna Dalabyggðar

 

Öldungaráð Dalabyggðar og Reykhólahrepps

Aðalmaður: Ragnheiður Pálsdóttir og Sigríður Huld Skúladóttir

Varamenn: 1. Einar Jón Geirsson og 2. Þuríður Jóney Sigurðardóttir.

Erindisbréf öldungaráðs

  

Fjallskilanefnd Skógarstrandar

Aðalmenn: Guðmundur Flosi Guðmundsson, Jóel H. Jónasson og Sigurður Hreiðarsson.

Varamaður Sigríður Huld Skúladóttir

 

Fjallskilanefnd Suðurdala

Aðalmenn: Guðrún Esther Jónsdóttir, Finnbogi Harðarson, María Hrönn Kristjánsdóttir, Guðbrandur Þorkelsson og Svavar Magnús Jóhansson.
Varamenn: 1. Hjalti Vésteinsson og 2. Guðrún Þóra Ingþórsdóttir.

 

Fjallskilanefnd Laxárdals

Aðalmenn: Harald Óskar Haraldsson, Fanney Þóra Gísladóttir og Jónína Kristín Magnúsdóttir.
Varamenn: 1. Þórey Björk Þórisdóttir, 2. Svanborg Einarsdóttir og 3. Bjarni Hermannsson.


Fjallskilanefnd Hvammssveitar

Aðalmenn: Anna Berglind Halldórsdóttir, Halldór Gunnarsson og Jón Egill Jóhannsson.
Varamenn: 1. Guðbjörn Guðmundsson, 2. Hjalti Freyr Kristjánsson og 3. Guðbjört Lóa Þorgrímsdóttir.

 

Fjallskilanefnd Fellsstrandar

Aðalmenn: 1. Friðjón Guðmundsson, R2. únar Jónasson og 3. Sigurður Björgvin Hansson.
Varamenn: Sigrún Birna Halldórsdóttir og Sveinn Gestsson.

 

Fjallskilanefnd Skarðsstrandar

Aðalmenn: Guðmundur K. Gíslason, Ólafur Eggertsson og Þórður Baldursson.
Varamenn: Hermann Karlsson og Lára Hansdóttir.

 

Fjallskilanefnd Saurbæjar

Aðalmenn: Ingveldur Guðmundsdóttir, Jón Ingi Ólafsson og Þröstur Harðarson.
Varamenn: 1. Þórunn Elva Þórðardóttir, Þórarinn B. Þórarinsson og Svanhvít Gísladóttir.